Quân Đoàn Đại Việt
Chào Mừng Bạn Đến với Forum Qđ Đại Việt hosline 0976623269
Quân Đoàn Đại Việt
Chào Mừng Bạn Đến với Forum Qđ Đại Việt hosline 0976623269
Quân Đoàn Đại Việt

Quân Đoàn Đại ViệtSever Trường Long

Trang ChínhThông BáoGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

sư kiện ngọa long sư đồ

Go down 
Tác giảThông điệp
Nôbita
Chủ Tịch
Chủ Tịch
Nôbita

sư kiện ngọa long sư đồ Empty
Bài gửiTiêu đề: sư kiện ngọa long sư đồ   sư kiện ngọa long sư đồ Icon_minitimeSun Mar 04, 2012 6:11 am

Thưa các bạn , các anh em trong bang , mình thấy trong bang có nhiều anh em đã biết cách hốt bạc và vàng từ Event Sư Phụ Ngọa long . Song bên cạnh đó vẫn còn 1 bộ phận anh em chưa bik . Nên mình mạo muội viết một bài hướng dẫn về sự kiện này .

Trước hết , anh em cần tạo 10 cái Zing ID Mới tính từ ngày 22/2/2012 . Sau đó cày 10 acc này lên cấp 20 .
Rồi vào link này : https://khuyenmai.zing.vn/ngoa-long/thu-nhan-de-tu/login/cap-nhat-thong-tin.html#contentfocus . Nhấp vào nút báo danh . Đăng nhập tài khoản ( nếu chưa ) . Nhập các thông tin cần thiết . Sau đó anh em bấm đồng ý để tiếp tục nhập 10 Zing Id của 10 cái acc clone lúc nãy mới tạo . Ok vì hệ thống level của vng làm ăn chậm chạp nên bạn hãy đợi khoảng 1-2 tiếnng để hệ thống cập nhật level cho 10 acc phụ ( Trong lúc này bạn có thể cày ch các acc lên level 40 , nhưng M nghĩ các bạn chỉ nên cày 1 acc clone từ 20 lên thôi , 9 acc clone kia để đó )

Kinh Nghiệm của boyz :
Anh em cứ dùng vàng up nó cho lúc đầu để up nhà chính , rồi tới nhà huấn luyện tướng , rồi nhà cường hóa đồ , cường hóa max những đồ có được , dùng vàng để phá đóng băng thời gian liên tục , sử dụng code tan thủ ( Nhập vào ô quà code NLTT12 ) Tăng tốc Huấn Luyện Tướng là sẽ có 10 acc 20 chỉ trong vòng 15 phút ( Nếu máy mạnh mở nổi vài chục tab ngọa long ) . Sau đó bạn nhận code 4 mil bạc .
Bây giờ bạn đã có thể sung sướng vs phần thưởng event lên tới 4 mil bạc , 1 mil chiến công rồi phải không . Chưa hết bạn hãy chọn 1 acc clone tâm huyết nhất để bỏ thời gian cày lên các mốc level 40,60,80,100 . Mỗi một mốc bạn lại được 1 code . Vì những code dạng này chỉ cho phép xài 1 lần nên có cày 10 acc level 40 để lấy 10 code thì cũng chỉ xài đc 1 mà thôi nên chúng ta chỉ cày 1 acc clone lên 100 để nhận code 1k vàng .
Luu ý là chúng ta phải dùng Acc sư phụ rồi nhấp vô Trang event , nhấp tiếp vô danh sách đệ tử Để cập nhật level cho đệ tử ( Cái này k hiểu sao hệ thống của vng không tự làm mà bắt mình làm thủ công ) rồi mới vô lại acc đệ tử để nhận code .
https://daivietgroup.forumvi.com

sư kiện ngọa long sư đồ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chiến Báo Vượt Mã Long